ประชาสัมพันธ์, รางวัลแห่งความภูมิใจ
ขอแสดงความยินดีกับ รศ.ดร.วินิจ เจียมสกุล ในโอกาสได้รับคัดเลือกเป็นนักศึกษาเก่ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ดีเด่น ประจำปี พ.ศ. 2565
โพสเมื่อ 7 November 2022
![](https://www.sci.ku.ac.th/web2019/wp-content/uploads/2022/11/95AE0F76-3FFC-417D-90DD-4ED8BE33938C.jpeg)
คณะวิทยาศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.วินิจ เจียมสกุล อดีตคณบดีคณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ในโอกาสได้รับคัดเลือกเป็นนักศึกษาเก่ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ดีเด่น ประจำปี พ.ศ. 2565 คณะวิทยาศาสตร์ สาขาบริหารองค์กรการศึกษา จาก สมาคมนักศึกษาเก่ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่